Trailer AGG

Ikon jiran aiki (kVA/kW): 16.5/13--500/400

Ƙarfin wutar lantarki (kVA/kW): 15/12-- 450/360

Nau'in Mai: Diesel

Mitar: 50Hz/60Hz

Sauri: 1500RPM/1800RPM

Nau'in Alternator: Brushless

An ƙarfafa ta: Cummins, Perkins, AGG, Scania, Deutz

BAYANI

FA'IDA & FALALAR

Tags samfurin

Tirela Mai Haɗa Generator Set

Nau'in janareta na mu na tirela an ƙera shi ne don al'amuran da ke buƙatar ingantaccen motsi da sauƙin amfani. Ya dace da saitin janareta har zuwa 500KVA, ƙirar tirela tana ba da damar ɗaukar naúrar cikin sauƙi zuwa wuraren aiki daban-daban, yana tabbatar da samar da wutar lantarki mara damuwa. Ko wurin gini ne, buƙatun wutar lantarki na ɗan lokaci ko kariyar wutar lantarki, saitin janareta irin na tirela shine zaɓin da ya dace.

Siffofin samfur:

Inganci kuma Mai Sauƙi:Ƙirar tirela mai motsi tana goyan bayan ƙaddamar da gaggawa zuwa wuraren aiki daban-daban.
Amintacce kuma Mai Dorewa:Musamman don raka'a a ƙarƙashin 500KVA, yana tabbatar da kwanciyar hankali na dogon lokaci.
Mai sassauƙa:Ya dace da yanayi daban-daban, samar da ci gaba da goyan bayan wutar lantarki don biyan bukatun yanayi daban-daban na aiki.
Nau'in janareta na nau'in trailer yana sa ikon ya zama mafi wayar hannu da daidaitawa, shine abokin haɗin gwiwa mai kyau da zaku iya dogaro da shi a ko'ina.

Tirela janareta saitin ƙayyadaddun bayanai
Ƙarfin jiran aiki (kVA/kW):16.5/13-500/400
Babban iko (kVA/kW):15/12- 450/360
Mitar:50 Hz / 60 Hz
Gudu:1500r/1800 / min

INJINI

Ƙarfi ta:Cummins, Perkins, AGG, Scania, Deutz

ALTERNATOR
Babban inganci
IP23 kariya

SAUTI MAI HANKALI

Manual/Autostart Control Panel

DC da AC Wiring Harnesses

 

SAUTI MAI HANKALI

Cikakkun Sauti Mai Kariyar Yanayi Mai Rage Wuri Tare da Silencer na Ciki

Gine-gine Mai Tsare Lalacewa

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • GENERATORS DIESEL

    Dogara, mai karko, ƙira mai dorewa

    An tabbatar da filin a cikin dubban aikace-aikace a duniya

    Injin dizal mai jujjuyawar bugun jini guda huɗu yana haɗa daidaiton aiki da ingantaccen tattalin arzikin mai tare da ƙaramin nauyi

    An gwada masana'anta Don Ƙirƙirar Ƙirai A Yanayin Load 110%.

     

    ALTERNATOR

    Daidaita da aiki da halayen fitarwa na injuna

    Masana'antu jagorancin injiniya da lantarki zane

    Masana'antu suna jagorantar ƙarfin farawa motar

    Babban inganci

    Kariyar IP23

     

    MA'AURATA TSIRA

    An tsara saitin janareta don saduwa da ISO8528-5 martani na wucin gadi da NFPA 110.

    Tsarin sanyaya da aka ƙera don aiki a cikin 50˚C / 122˚F yanayin yanayin yanayi tare da ƙuntatawar kwararar iska na 0.5 in. ruwa

     

    QC SYSTEM

    ISO9001 Takaddun shaida

    Takaddun shaida CE

    ISO 14001 Takaddun shaida

    OHSAS18000 Takaddun shaida

     

    Tallafin Samfuran Duniya

    Dillalan wutar lantarki na AGG suna ba da tallafi mai yawa bayan siyarwa ciki har da yarjejeniyar kulawa da gyarawa

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana